• sns041
  • sns021
  • sns031

GPM2.1 Karamar Wutar Lantarki Mai Cire MCC Canji

Takaitaccen Bayani:

GPM2.1 low-voltage drawer switchgear yana ɗaukar daidaitattun kayayyaki kuma masana'anta ce ta haɗe ƙananan ɗigon wutan lantarki.Ya dace da AC 50 / 60Hz, ƙarfin lantarki mai aiki ≤ 660V, da kuma tsarin samar da wutar lantarki da rarrabawa da aka ƙididdige 6300A da kuma ƙasa, ana amfani da su don rarraba wutar lantarki, juyawa, sarrafawa da ramuwa na wutar lantarki.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bayanin Tsari

GPM2.1 majalisar ministocin firam an yi shi da babban ingancin aluminum-zinc-rufi karfe farantin karfe ko high quality-sanyi birgima karfe farantin da za a lankwasa cikin sassa, wanda aka haɗa da juna ta kai tapping kulle sukurori ko hexagonal sukurori, da kuma sa'an nan ƙara daidai kofofin bisa ga bukatun canje-canjen shirin, sealing faranti, partitions, hawa brackets, basbars, aiki raka'a da sauran abubuwan da aka harhada a cikin cikakken na'urar.Girman abubuwan da ke cikin na'urar da girman ɗakin an daidaita su (modulus unit E = 25mm).A matsayin sabon ƙarni na ƙananan wutar lantarki mai cirewa switchgear, yana da halaye masu zuwa:
1. Tsarin yana da ma'ana kuma matakin fasaha yana da girma.Matsayin da aka ƙididdige ƙarfin ɗaukar nauyi na yanzu, ƙarfin karyewa da kwanciyar hankali na thermal na GPM2.1 switchgear sun fi sauran nau'ikan maɓalli masu ƙarancin ƙarfi, kuma yana da sauƙin kiyayewa, aminci da abin dogaro.
2. Kyakkyawan aikin kariya.GPM2.1 shine cikakken keɓaɓɓen switchgear, ɗakin ciki na ciki ya dace da buƙatun IEC439-1 "Form 3b" ko "Form 4b" a matsayin tsari, kuma ƙimar kariya ta yadi shine IP3X, IP31, IP32, IP4X, IP41, IP42, IP43 , IP5X, IP54 kamar yadda oda.
3. Matsakaicin abin dogara ne.GPM2.1's anti-misoperation interlock an gama haɗin gwiwa ta hanyar na'ura mai watsewar da'ira mai aiki da na'ura mai ɗaukar hoto da madaidaicin injin haɗaɗɗiyar injin aiki.Zanensa daidai ne kuma mai ma'ana, wanda zai iya hana ɓarna iri-iri yadda ya kamata kuma ana iya amfani da shi tare da yanayin aiki don fahimtar tsaka-tsaki tsakanin kabad.
4. Akwai tsare-tsare da yawa kuma cikakke ne kuma mai sauƙin haɗawa.GPM2.1 yana ɗaukar 8E azaman naúrar asali, kuma raka'o'in masu aiki sune 8E/4, 8E/2, 6E, 8E, 12E, 16E, 24E, 32E, 72E.Aƙalla raka'a masu aiki 36 ana iya shirya su a cikin majalisar MCC guda ɗaya, kuma ana iya gane ta.Haɗaɗɗen shigarwa na PC da MCC yana ba da yanayi masu kyau don rage adadin ɗakunan ajiya da zaɓin mafita cikin sassauƙa.
GPM2.1 low-voltage drawer switchgear shine na'urar sarrafawa tare da fasaha na ci gaba, aikin barga, tsari mai ma'ana, amfani mai dacewa, aminci da abin dogaro.An yi amfani da shi sosai wajen samar da wutar lantarki da tsarin rarraba kamar samar da wutar lantarki, gini, karfe, siminti, hakar ma'adinai, da petrochemical.

GPM2.1 Na'urar Tsarin Tsarin Na'urar Drawer

img1

GPJG8(H) Ƙaddamarwa injin panel

img2

GPSL-2 Na'urar jan hannu

img3

GPSL-1 Propulsion inji panel

img4

Aiki na kulle madaidaicin matsayi (tsarowar aminci)

img5

GPCF-Z/3 Mai haɗin sadarwa mai hankali

img6

GPM2.1 Drawer module naúrar tsarin

img7

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Samfura masu dangantaka

    >